இந்தியாஇன்றைய சிந்தனைஉலக செய்திகள்கல்விதமிழகம்தமிழ்நாடு மாவட்டம்பயனுள்ள தகவல்மருத்துவம்வரலாறுவரி விளம்பரங்கள்

கோவில்பட்டி வள்ளுவர் நகர் 1வது தெருவில் மோடிகிச்சன் துவங்கப்பட்டது?முழுவிபரம் -விண்மீன் நியூஸ்

advertisement by google

கோவில்பட்டி வள்ளுவர் நகரில் 1வது தெருவில் மோடி கிச்சன் துவங்கப்பட்டது. பாரதீயஜனதாகட்சியின் Exமாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர். திருமதி V.அமுதா அவர்கள் தலைமையில் Ex ST அணிமாவட்டத் தலைவர் திரு K.வெங்கடேஸ்வரன் முன்னிலையில் , நகரத் தலைவர் திரு பாலசுப்பிரமணியன் மற்றும் மாவட்டபொதுச்செயலாளர் திருR.T.பாலாஜி, சட்டமன்ற பொருப்பாளர் திருR.Pபாலு, நகர பொதுச்செயலாளர் திரு முனியராஜ் திரு சீனிவாசன் நகரத்துனைத் தலைவர் திருநல்லதம்பி, திரு லட்டுமணக்குமார், மாநில பேச்சாளர் திரு குருதேவன் போன்றோர் கலந்து கொண்டார்கள். முதியோர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகள் பயன் பெறும்வகையில் 120 நபர்களுக்கும் மேலாக உணவு வழங்கப்பட்டது .சமூக இடைவெளியினை கடைப்பிடித்து இனிதே நடைபெற்றது.News-விண்மீன் நியூஸ்

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google
advertisement by google

Related Articles

Back to top button