மருத்துவம்

கோவில்பட்டி அரசு தலைமை மருத்துவமனைக்கு (20.11.2023) இன்று அவசர தேவைக்காக A நெகடிவ் பிளட், குருதி கொடை வழங்கிய பொன்மாடசாமி அவர்களுக்கு ஜீவா அனுகிரக பொதுநல அறக்கட்டளையின் சார்பாக கோடான கோடி நன்றிகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். நன்றி விண்மீன்நியூஸின் நன்றிகள்

advertisement by google

இன்று (20.11.2023) கோவில்பட்டி அரசு தலைமை மருத்துவமனைக்கு (20.11.2023) இன்று அவசர தேவைக்காக A நெகடிவ் பிளட் குருதி கொடை வழங்கிய பொன்மாடசாமி அவர்களுக்கு ஜீவா அனுகிரக பொதுநல அறக்கட்டளையின் சார்பாக கோடான கோடி நன்றிகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். மேலும் விண்மீன்நியூஸின் நன்றிகள்

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google

advertisement by google
advertisement by google

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button