ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் வெறும் 3499ரு பாய் தானா,இப்படி தான் இருக்குமா?✍️ இந்த அம்சங்கள் எல்லாம் கட்டாயம் இருக்கா.!✍️ தீபாவளி பண்டிகை சூப்பர்ல..✍️

ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் இப்படி தான் இருக்குமா? இந்த அம்சங்கள் எல்லாம் கட்டாயம் இருக்கா.! சூப்பர்ல..

இந்தியாவில் தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு மக்கள் ஏராளமான புதிய பொருட்களை வாங்கி வருகின்றனர். இந்த வரிசையில் அனைவரின் கவனமும் இப்போது ஜியோ நிறுவனம் அறிமுகம் செய்யும் ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் மீது தான் இருக்கிறது. இந்த புதிய ஸ்மார்ட்போன் சாதனத்தை வாங்குவதற்கு மக்கள் ஆர்வம் காட்டி வருகின்றனர். ஜியோ மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 4G திறன் கொண்ட Android OS உடன் இயங்கும் JioPhone சாதனத்தை உருவாகியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் எப்படி இருக்கும்? என்ன அம்சங்களை கொண்டிருக்கும் என்பதை சமீபத்திய தகவல் வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

இந்த புதிய JioPhone Next ஸ்மார்ட்போன் அடுத்த சில நாட்களில் அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சமீபத்தில், புபேந்திர சொளத்திரி என்ற பெயர் கொண்ட பயனர் இப்போது JioPhone Next இன் சில்லறைத் தொகுப்பின் படங்களைப் இணையத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். இது JioPhone Next ஸ்மார்ட்போன் வெளியாகவிருக்கும் டப்பாவை அதன் முழு விபரங்களுடன் காட்டுகிறது. இதன் மூலம் புதிய ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் இன் அம்சங்கள் மற்றும் விவரக்குறிப்புகளை உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

JioPhone நெக்ஸ்ட் ஸ்மார்ட்போனின் பெட்டி, இந்த சாதனத்தின் உண்மையான தொலைப்பேசி புகைப்படத்தைத் தெளிவாக காண்பிக்கிறது. இந்த சாதனத்தின் வடிவம் நாம் முன்பு எதிர்பார்த்ததை விட சற்று மாறுதலாக இருப்பது போல் காட்சியளிக்கிறது. மேலும், இந்த JioPhone நெக்ஸ்ட் சாதனம் Google உடன் இணைந்து உருவாக்கப்பட்டது என்று கூறப்பட்டுள்ளது. ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் ஆண்ட்ராய்டு மூலம் இயக்கப்படும் பிரகதி ஓஎஸ் மூலம் இயக்கப்படுகிறது என்பதைப் பெட்டியின் பின்புறத் தகவல் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

ஜியோ, ஏர்டெல், Vi திட்டங்களின் விலை விரைவில் அதிகரிக்கும்.. காரணம் ‘இது’ மட்டும் தான்..

ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் ஸ்மார்ட்போன் கூகிள் மற்றும் ஜியோ நிறுவனம் இணைந்து உருவாக்கிய பிரகதி ஓஎஸ் மூலம் தன வெளிவரும் என்பதை நாங்கள் இந்த வாரத்தில் முன்பே குறிப்பிட்டிருந்தோம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அதேபோல், JioPhone Next இன் கசிந்த சில்லறை தொகுப்பின் தகவல் படி, இந்த சாதனம் Jio TV, Jio Cinema, Jio Saavn மற்றும் Jio கேம்ஸ் போன்ற அம்சங்களுடன் வெளிவரும் என்பது இந்த புகைப்படத்தின் மூலம் தெரிகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் யூடியூப் மற்றும் கூகுள் அசிஸ்டென்ட் போன்ற பயன்பாடுகளுடன் கூகுள் பிளே ஸ்டோருடன் வருகிறது.

JioPhone Next ஆனது, ரீட் லவுட் அம்சம் மற்றும் ட்ரான்ஸ்லேட் அம்சம் போன்ற மொழிபெயர்க்கும் சில பிரத்தியேக அம்சங்களைக் கொண்டிருப்பதாகத் தகவல் தெரிகிறது. கூடுதலாக, இது Google Play பாதுகாக்கப்பட்ட சாதனம் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது. இது பெரும்பாலான நவீன ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன்களைப் போலவே சாதனமும் பாதுகாப்பாகவும் பாதுகாப்பாகவும் இருக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் ஸ்மார்ட்போன் விவரக்குறிப்புகள் பற்றி சாதனத்தின் பெட்டி என்ன கூறுகிறது என்று பார்க்கலாம்.

ரூ.3499 மட்டும் ஒதுக்கி வச்சுக்கோங்க- தீபாவளிக்கு வரும் 4ஜி ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட்: ப்ரீமியம் திறன்கள் பாஸ்!

JioPhone நெக்ஸ்ட் ஸ்மார்ட்போன் 720 x 1440p என்ற ஒரு சொந்த தீர்மானம் கொண்ட 5.45′ இன்ச் அளவு கொண்ட எச்டி பிளஸ் தீர்மானம் உடைய டிஸ்பிளேவை ஆதரிக்கிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 215 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் 2 ஜிபி ரேம் மற்றும் 32 ஜிபி உள் சேமிப்பிடத்தை வழங்குகிறது. JioPhone Next ஆனது ஆட்டோ-ஃபோகஸ் தொழில்நுட்பத்துடன் கூடிய 13MP பின்புற எதிர்கொள்ளும் கேமரா மற்றும் 8MP செல்ஃபி கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.

இது ஆட்டோ-ஃபோகஸையும் ஆதரிக்கிறது. இது டூயல் சிம் கார்டு ஸ்லாட்டுகளை ஆதரிக்கிறது மற்றும் பிரத்தியேக மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட்டையும் கொண்டுள்ளது. இது 512 ஜிபி வரை கொண்ட ஸ்டோரேஜ்ஜை மெமரி கார்டு மூலம் ஏற்றுக்கொள்கிறது. இது 3,500 mAh பேட்டரி ஐ கொண்டுள்ளது. JioPhone Next சாதனத்தில் 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உள்ளது, இது பயனர்கள் வெளிப்புற கம்பி இயர்போன்கள் மற்றும் ஹெட்ஃபோன்களை JioPhone Next உடன் எளிதாக இணைக்க அனுமதிக்கும்.

இனி ATM மூலம் பணம் எடுக்கும் முறையில் மிகப்பெரிய மாற்றம்.. SBI அறிவிப்பு.. கட்டாயம் தெரிஞ்சுக்கோங்க..

இந்தியாவில் ஜியோபோன் நெக்ஸ்ட் எதிர்பார்க்கப்படும் விலை பார்க்கையில், சில எதிர்பார்ப்புகள் உருவாகியுள்ளது. JioPhone Next இன் கசிந்த சில்லறை தொகுப்பு, JioPhone Next இன் கசிந்த விவரக்குறிப்புகள் உண்மையில் உண்மை என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. அதற்கு மேல், JioPhone Next ஆனது இரட்டை சிம் கார்டு ஸ்லாட்டைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் இரண்டு ஸ்லாட்டுகளிலும் 4G நெட்வொர்க்கை ஆதரிக்க வாய்ப்புள்ளது என்பதும் சுவாரஸ்யமானது. இதன் விலை ரூ.3500 என்ற விலைக்குள் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இணையத்தில் பகிர

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *