வயது வித்தியாசம் அதிகம் கொண்ட திருமணமான தம்பதிகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் என்னென்ன✍️தம்பதிகளின் திருமணங்களில் தவிர்க்க முடியாத சிக்கல்கள்✍️முழுவிவரம் -விண்மீன்நியூஸ்

அதிக வயது வித்தியாசம் கொண்ட திருமணமான தம்பதிகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் என்னென்ன தெரியுமா? சமூகம், குடும்பங்கள் மற்றும் நண்பர்கள் தங்கள் முடிவை ஆதரிக்கத் தவறும் போது, ஒரு பெரிய வயது இடைவெளி கொண்ட தம்பதிகள் தங்கள் திருமணங்களில் தவிர்க்க முடியாத சில சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர். நம் வாழ்க்கையில் நடக்கும் ஒவ்வொரு விஷயத்தையும் இந்த சமூகம் பார்க்கிறது. அதைப் பற்றி பல கேள்விகளையும் எழுப்பலாம். பல விமர்சனங்களையும் முன்வைக்கலாம். பெரிய வயது வித்தியாசங்களைக் கொண்ட திருமணமான தம்பதிகள் ஒன்றுபட்டு சமூகத்தின் மறுக்கத்தக்க தோற்றத்திற்கு எதிராக மிகவும் வலுவாக இருக்கலாம். ஆனால் சில சமயங்களில், அவர்கள் கொடூரமான உணர்வுகள் மற்றும் மரபுகளுக்கு அடிபணிய வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர். இதைக் கருத்தில் கொண்டு, திருமணமான தம்பதிகள் எதிர்கொள்ளும் சில பொதுவான பிரச்சினைகளை இக்கட்டுரையில் உங்களிடம் நாங்கள் கொண்டு வருகிறோம். சமூகம் எப்போதும் தீர்ப்பளிக்கும் சமூகம் தம்பதிகள் மீது மிகவும் கடுமையான விமர்சனங்களை வைக்கக்கூடும். மேலும் அவர்கள் மீது அதிக விஷயங்களை அதிகளவில் அளவில் திணிக்கக்கூடும். சிலர் அவர்களில் ஒருவரை போற்றவும் ஒருவரை தூற்றவும் செய்யலாம். தங்கள் திருமணத்தில் இளம் பங்குதாரர் பாலியல் ஆசைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டிருக்கலாம். இதுகுறித்து மக்கள் தீர்ப்பளிப்பார்கள், விமர்சிப்பார்கள். தங்கள் பிள்ளைகளை திருமணம் செய்து கொள்ள அனுமதிக்க பெற்றோரின் முடிவு குறித்து அவர்கள் கருத்து தெரிவிக்கலாம். ஆன்மீக ரீதியாக நீங்க ஒருவருடன் இணைந்திருக்கிறீர்கள் என்பதற்கான அறிகுறிகள் இவைதானாம்…! வயது இடைவெளி காரணமாக பிரச்சினைகளை குறை கூறுதல் தம்பதியினர் தங்கள் திருமணத்தில் சிக்கல்களை எதிர்கொண்டால், அவர்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் வயது இடைவெளியை பிரச்சினைகள் மற்றும் வாதங்களுக்கு மூல காரணம் என்று குற்றம் சாட்டத் தொடங்குவார்கள். இது முற்றிலும் தேவையற்றது என்றாலும், மக்கள் அவர்களை விமர்சிக்க கிடைக்கும் ஒரு வாய்ப்பையும் விடமாட்டார்கள். மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், சில கூட்டாளர்கள் அதை நம்புவதற்கு கூட வரக்கூடும்! பொருந்தக்கூடிய சிக்கல்கள் கூட்டாளிகள் இருவரும் முற்றிலும் வேறுபட்ட தலைமுறையைச் சேர்ந்தவர்கள் என்றால், சில பொருந்தக்கூடிய சிக்கல்கள் நிகழும். அவர்கள் இருவருக்கும் வெவ்வேறு மனநிலைகள் மற்றும் கருத்துக்கள் இருக்கலாம், அவை வாதங்கள் மற்றும் சண்டைகளின் போது முக்கியமாக மோதக்கூடும். ஒருவருக்கொருவர் நன்றாக தொடர்புகொள்ள வேண்டும். இதன் மூலம் வெவ்வேறு முன்னுரிமைகளை அவர்களுக்கு கிடைக்கலாம். பெண்களே! ரொம்ப நேரம் முத்தம் கொடுத்து உங்க காதலனை இன்பத்தில் திளைக்க வைக்க இப்படி பண்ணுங்க…! குழந்தைகளைப் பெறுவது குறித்து முடிவு செய்தல் அதிக வயது வேறுபாடுகள் உள்ள தம்பதிகள் குழந்தைகளைப் பெறுவதற்கான பிரச்சினையை எதிர்கொள்ளக்கூடும். அவர்களில் ஒருவர் தங்கள் பிரதான ஆண்டுகளில் குழந்தைகளைப் பெற்றுக்கொள்ள உடன்படவில்லை. மறுபுறம், மற்ற பங்குதாரர் தங்கள் உயிரியல் கடிகாரம் வெளியேறுவதைப் பற்றி தொடர்ந்து கவலைப்படுகிறார்கள். இது திருமண பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும் ஒரு பெரிய விவாதத்தை உருவாக்க முடியும். பாலியல் வாழ்க்கையில் சிக்கல்கள் பாலியல் இணக்கத்தன்மைக்கு வரும்போது இதுபோன்ற தம்பதிகள் ஒரு பெரிய பிரச்சினையை எதிர்கொள்ளக்கூடும். ஏனென்றால், காலப்போக்கில், மூத்த பங்குதாரர் குறைந்துவரும் பாலியல் ஆசை அல்லது லிபிடோவை எதிர்கொள்ளக்கூடும். இது இளைய கூட்டாளருக்கு வருத்தத்தை ஏற்படுத்தும். எனவே, இளைய பங்குதாரர் வேறு எங்காவது நெருங்கிய உறவைக் காணலாம். பாலியல் அதிருப்தி தம்பதியரை ஒதுக்கித் தள்ளும்.

இணையத்தில் பகிர

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *